header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

หัวไชเท้าตุ๋นกระดูกหมูเห็ดหอม 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #3236

• สุนทรา
  • รูปประจำตัวของ สุนทรา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
วันนี้อยากทานตุ๋นกระดูกหมูกับหัวไชเท้า ได้สูตรจากครัวบ้านพิมไป อร่อยเหาะเลยค่ะ ขอบคุณมากๆสำหรับสุตรค่ะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: หัวไชเท้าตุ๋นกระดูกหมูเห็ดหอม 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #3237

• สุนทรา
  • รูปประจำตัวของ สุนทรา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
วันนี้อยากทานตุ๋นกระดูกหมูกับหัวไชเท้า ได้สูตรจากครัวบ้านพิมไป อร่อยเหาะเลยค่ะ ขอบคุณมากๆสำหรับสุตรค่ะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: หัวไชเท้าตุ๋นกระดูกหมูเห็ดหอม 12 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #3244

น่ากินมากเลยค่ะ พิมก็นึกอยากจะทำเหมือนกัน ซดน้ำร้อน ๆ ตอนเช้า ๆ อร่อยดี แต่ช่วงนี้คุณสามีบอกงดหัวไชเท้า แห๊ะๆ

ป.ล. ช่วงนี้ต้องขอโทษด้วยนะคะ ระบบเวบบอร์ดมันรวน (เพราะอะไรก็ยังไม่รู้) หากกดปุ่มแทรกรูปแล้ว มันจะ error ไม่แสดงทั้งรูปทั้งข้อความ ทำให้ข้อความหายไปด้วย ..... ก็เลยต้องขอให้แสดงเป็นรูปเล็ก ๆ ไปก่อนจ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.093 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก