header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

ขายบัตรกำนัล Fuji มูลค่่า 300 บาท มีอยู่ 4 ใบค่ะ 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3014

• ก้อย
  • รูปประจำตัวของ ก้อย
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ขายบัตรกำนัล Fujiมูลค่า 300 บาท มีอยู่ 4 ใบค่ะ

ได้เป็นรางวัลมาค่ะ คนที่จะไปทานด้วยเค้าไม่ชอบอาหารญี่ปุ่น
เลยอยากขายต่อ เอาไปหม่ำๆอย่างอื่นแทน
บัตรมูลค่า 300 บาท ขาย 260 บาท เท่ากับลดค่าอาหารไปแล้วประมาณ 13% นะคะ
และยังใช้ร่วมกับบัตรสมาชิกฟูจิ เพื่อเป็นส่วนลดค่าอาหารเพิ่มได้อีกด้วยจ้า
บัตรหมดอายุ กุมภาพันธ์ 2555 ค่ะ

นัดรับบัตรและจ่ายเงินตามสถานีรถไฟฟ้านะคะ
ไม่ต้องโอนเงินมาก่อน
ขายแยก1ใบ 2ใบ หรือจะเหมาหมด ได้ทั้งนั้นค่ะ

ก้อย 084-020สี่729 ค่า

รายละเอียดหลังบัตรตามรูปเลยค่ะ

ปล. ถ้าพี่พิมอ่านอยู่ ขอบคุณสำหรับเมนูอาหารนะคะ
ถึงก้อยจะไม่ได้ทำตามเอง แต่ก็เป็นแนวไปบอกคุณแม่เวลาเกิดอาการ "นึกไม่ออกแล้ว..พรุ่งนี้จะทำอะไรกินดี"
ูู^_____^
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขายบัตรกำนัล Fuji มูลค่่า 300 บาท มีอยู่ 4 ใบค่ะ 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3031

• ก้อย
  • รูปประจำตัวของ ก้อย
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ปิดประทู้ค่ะ :laugh:
ขอบคุณครัวบ้านพิมนะคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.095 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก