header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

สมัครสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3218

• พัชรา
  • รูปประจำตัวของ พัชรา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ

บังเอิญมาเจอเวปคุณพิมครั้งแรก นั่งอ่านสูตรสังขยากับหมูแดดเดียว อยากทำเป็นมากๆ ปกติทำกับข้าวไม่เป็นเลยค่ะ -*-ทอดไข่ยังไม่อร่อยเลยแต่มาเห็นที่คุณพิมทำแล้วน่าทานมากๆ แถมลงรายละเอียดวิธีทำอ่านเข้าใจง่ายด้วย ไว้จะลองทำเมนูง่ายๆๆๆก่อนแล้วกันนะคะ อยากเข้าครัวเก่งๆบ้างจัง ^^ ขอฝากตัวด้วยคนค่า
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สมัครสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3273

• ฺำBewanT
  • รูปประจำตัวของ ฺำBewanT
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 44
  • ขอบคุณที่รับ: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
:laugh: ยินดีต้อนรับค่ะ อิอิ สงสัยใหม่จริงๆๆ แนะนำตัวผิดห้องแล้วจ้า แต่ไงก็ยินดีต้อนรับนะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.089 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก