header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

แก้วชงกาแฟแบบเวียดนามค่ะ 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3330

• ฺำBewanT
  • รูปประจำตัวของ ฺำBewanT
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 44
  • ขอบคุณที่รับ: 3
  • พลังน้ำใจ: 0

แก้วชงกาแฟแบบเวียดนาม รุ่นที่ 3 ราคาชุดละ 220.- บาทนะค่ะ

ได้มา 10 ชุด แต่ตอนนี้มีเหลือ 3 ชุดแล้วค่ะ

กาแฟคราวนี้ที่ได้มา เป็นแบบเบอร์ 1 นะค่ะ ขนาด 250 g. ค่ะ มีมาให้ลอง 2 ถุง ขายถุงละ 300.- บาท

มีแบบแบ่งขายให้ลองขนาด 50 g. ขาย 60.- บาทค่ะ

จัดส่ง แบบลงทะเบียน 20.- บาท EMS 30.- บาท

แต่ถ้าซื้อชุดแก้วกาแฟ + กาแฟแบ่งขาย 220 + 60 = 280.- บาท พร้อมส่งแบบลงทะเบียนค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา โดย ฺำBewanT.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แก้วชงกาแฟแบบเวียดนามค่ะ 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3331

• ฺำBewanT
แก้วชงกาแฟแบบเวียดนาม รุ่นที่ 3 ราคาชุดละ 220.- บาทนะค่ะ

ได้มา 10 ชุด แต่ตอนนี้มีเหลือ 3 ชุดแล้วค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แก้วชงกาแฟแบบเวียดนามค่ะ 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3332

• ฺำBewanT

ตอบกลับ: แก้วชงกาแฟแบบเวียดนามค่ะ 12 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4370

• foodproject
  • รูปประจำตัวของ foodproject
  • จำนวนโพสต์: 4
ฝากลิงค์หน่อยน่ะค่ะ เป็นแหล่งรวมวัตถุดิบนำเข้าหลากหลายประเทศทั้งแบบสดและแบบแช่แข็ง อาทิเช่น จีน ญี่ปุ่น ตะวันตก มีทั้งวัตถุดิบอาหารทะเล พืชผักผลไม้ ธัญพืช และเนื้อต่างๆคะ www.foodproject.co.th/portal/web/guest/home

แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา โดย foodproject.

แก้วชงกาแฟแบบเวียดนามค่ะ 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #5110

• yoyoholiday
  • รูปประจำตัวของ yoyoholiday
  • จำนวนโพสต์: 4
น่าใช้ครับ

แก้วชงกาแฟแบบเวียดนามค่ะ 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #5270

• sam777
  • รูปประจำตัวของ sam777
  • จำนวนโพสต์: 1
ยังมีถ้วยชงกาแฟเวียดนามเหลือไหมครับ (084-8700518) เอ ครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.213 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก