header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

Facebook Page ส่งเสริมอาหารไทยค่ะ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #4896

• maewmeaw
  • รูปประจำตัวของ maewmeaw
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ ทุกๆคน หลายๆคนที่ชอบทำอาหารรักการทำอาหาร หรืออาจจะสนใจในเรื่องของอาหาร
ก็อยากจะมาแนะนำ Facebook page ใหม่ เป็นเพจสำหรับส่งเสริมอาหารไทย เพื่อคนรักสุขภาพ รักอาหาร
ทุกคนค่ะ จะมีคำแนะนำ หลายอย่างไม่ว่าจะเป็น ประโยชน์ของเมนูต่างๆ ประวัติความเป็นมา รีวิวร้านอาหาร ฯลฯ
ค่ะ

ถ้าชอบก็สามารถกด like ได้นะคะ เราจะนำเสนอสาระดีๆมาให้ทุกคนค่ะ

ที่ www.facebook.com/ochathaifood
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.091 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก