header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

มาแล้วค่ะ ร้านขายของไทย ส่งไปทั่วโลก 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #5279

• วิวัฒน์
  • รูปประจำตัวของ วิวัฒน์
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
มาแล้วค่ะ ร้านขาย ของไทย ส่งไปทั่วไทย ทั่วโลก
ที่ร้าน www.facebook.com/maejub สำหรับร้านของเรา จะรวมของกินน่ารับประทานไว้มากมาย อาทิเช่น ปลาดุกร้า จ.พัทลุง, เครื่องแกงใต้ รสชาติเข้มข้น, ปลาช่อนเแดดเดียวทอด, ปลาสลิดทอด จากจังหวัดสิงห์บุรี,ปลาทูหอม จ.สมุทรสาคร, หอยดอง แม่กลอง รวมถึงของทะเลแห้งมากมาย สินค้าทุกอย่าง ทางร้าน จะซีลสุญญากาศให้อย่างดี การันตีเรื่องความสะอาดนะคะ สามารถสั่งได้ ทาง Fan page ของร้านได้เลยค่ะ

สามารถเยี่ยมชมเราได้ที่ www.facebook.com/Maejub นะคะ ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 1.001 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก