header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

ขออนุญาติแนะนำ บ้านเราครับ 10 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #6197

• pholphat sriraksa
  • รูปประจำตัวของ pholphat sriraksa
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอแนะนำสถานทีพักผ่อนที่ภูเก็ตครับ เราเป็นรีสอร์ทเล็กๆที่พึ่งเปิดได้ไม่นานครับ มีแค่ 6 หลัง มีความเป็นส่วนตัวเหมาะสำหรับท่านที่ต้องการพักผ่อนแบบส่วนตัวครับ ที่นี่เราทำเป็นกิจการครอบครัวเปิดสำหรับเพื่อนๆมาพักผ่อนท่านจะได้พบกันการต้อนรับแบบมาเยี่ยมเพื่อน ท่านจะได้ท่องเที่ยวพักผ่อนในภูเก็ตแบบท่านมาเที่ยวบ้านเพื่อน ได้รับคำแนะนำสถานที่ท่องเที่ยว ทริปการท่องเที่ยวต่างๆในราคาที่เหมาะสมและสำคัญคือไม่แพง ลองเข้าชมรีวิวของเราก่อนได้นะครับ
www.shareview.in.th/%E0%B8%A0%E0%B8%B9%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B9%87%E0%B8%95
หรือเยี่ยมชมเราใน facebook : www.facebook.com/lucknahousephuket?ref=hl
ขอบคุณครับ

ขอบคุณเจ้าของเว็บสำหรับพื้นที่นะครับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.082 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก