header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยซักถาม

ช่วยด้วยจ้า รบกวนถามเรื่องวุ้นค่ะ 8 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #6797

• นุชนภา
  • รูปประจำตัวของ นุชนภา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
รบกวนสอบถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ
ว่า เวลาทำวุ้น พอหายเย็น
แล้ว วุ้นจะเริ่มมีน้ำอกก เกิดจากอะไรค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยจ้า
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ช่วยด้วยจ้า รบกวนถามเรื่องวุ้นค่ะ 8 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #6801

ได้เคี่ยววุ้นบนเตาสัก 10 นาทีหรือจนกระทั่งหนืด ๆ หน่อยไหมคะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.345 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก