header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
เมนูอาหารจากเพื่อนบ้าน

เมนูของเหลือในตู้เย็นอีกแล้วค่​ะ "เส้นใหญ่ผัด" 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #2776

• ฺำBewanT
  • รูปประจำตัวของ ฺำBewanT
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 44
  • ขอบคุณที่รับ: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
วันนี้อยู่บ้าน สบายๆ มีเวลาเลยทำอะไรกินสักหน่อยดีกว่า อะไรในตู้เย็นเหลือบ้างนะ หาๆๆค่ะ แล้วเอามาทำกิน

มาดูกันค่ะ เมนูง่ายๆๆ ทำกันได้สบายๆ (ไม่รู้จะโพสห้องไหนนะค่ะ เลยโพสห้องนี้นะค่ะ คุณพิมและสมาชิกทุกท่าน)

มาดูวัตถุดิบที่มีดีกว่าเท่าที่หาได้ในตู้เย็น มีอะไรใส่ลงไปเลย :P

http://multiply.com/mu/reminderphoto/image/1/photos/94/500x500/10/1.jpg?et=mNEwTYGeoCudNNtEPkk2bA&nmid=468133192
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา โดย ฺำBewanT. เหตุผล: ลงรูปไม่ขึ้นนะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: เมนูของเหลือในตู้เย็นอีกแล้วค่​ะ "เส้นใหญ่ผัด" 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #2777

• ฺำBewanT
  • รูปประจำตัวของ ฺำBewanT
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 44
  • ขอบคุณที่รับ: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
:woohoo:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: เมนูของเหลือในตู้เย็นอีกแล้วค่​ะ "เส้นใหญ่ผัด" 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #2841

คุณบิ๋วค่ะ Browse รูปจากเครื่องลงบอร์ดครัวบ้านพิมได้เลยจ้า

พิมรอดูอยูนะคะ :) :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.092 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก