header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #104

• ภาณุมาศ
  • รูปประจำตัวของ ภาณุมาศ
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 7
  • พลังน้ำใจ: 0
คุณพิม คะ

โอนค่าก็อปปี้หนังสือของอ.ดวงดาว กับของ งามวิไลมา 610.- แล้วค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ

ภาณุมาศ หมั่นกลาง
305/622 คอนโดฌ็องเซลิเซ่ ตึก อี
หมู่ 3 ซ.ประดับศุข ต.บ้านใหม่
อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี
11120
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #108

ถ้าพรุ่งนี้ .........พิมทำธุระเสร็จไว และกลับมาก่อนร้านถ่ายเอกสารปิด .... พิมจะไปถ่ายเอกสารให้นะคะ

แต่ถ้าไม่ทัน อาจจะต้องรอนิดนะคะ เพราะว่าร้านถ่ายเอกสารที่ไปถ่าย ..... เค้าปิดตั้งแต่วันที่ 30 ไปจนถึงวันที่ 3 ม.ค. แน่ะค่ะ

ยังไงเดี๋วพิมมาบอกอีกทีนะคะ ... แต่จะรีบจัดการให้เร็วที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #114

• ภาณุมาศ
คุณพิม ตามแต่สะดวกนะคะ
เกรงใจเหมือนกันค่ะ แต่อยากได้มากกว่า

ช่วงปีใหม่เตรียมของขวัญ อาหาร เลี้ยงญาติและคนในครอบครัว
ยุ่งเลยนะคะ
มีเมนูอะไรบ้างคะ ปีนี้

Re:โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #115

คุณหยิงค่ะ พิม copy มาให้เรียบร้อยแล้วนะคะ
แต่ว่ายังไม่ได้ส่งไปให้ เพราะว่าไปรษณีย์มันปิดซะก่อน

เดี๋ยววันที่ 2 พอมันเปิด พิมจะรีบไปส่งให้นะคะ

รออีกนิ๊ดดดดดดดดนึงง .......... นะคะ :)

ปีใหม่นี้พิมทำขนมเยอะค่ะ ทั้งขนมที่มีคนสั่ง แล้วก็ขนมที่จะต้องทำให้ญาติผู้ใหญ่ ทำให้เพื่อนๆ ค่ะ

ส่วนกินเลี้ยง คงจะไม่ได้กิน เพราะว่ามันใกล้วันเกิดพิม รอไปกินวันเกิดพร้อมกันทีเดียวเลยค่ะ :cheer:
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.

Re:โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #117

พิมส่งหนังสือไปให้แล้วนะคะคุณหยิง

เลขพัสดุ RE 0171 2387 3 TH
ไปรษณีย์ ปากเกร็ด

ส่งเมื่อเช้าค่ะ ยังไงคงจะไดัรับภายใน 2-3 วันนะคะ

Re:โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #118

• ภาณุมาศ
ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

ตอนปีใหม่ก็ลองทำก๋วยเตี๋ยวเลี้ยงเพื่อนบ้าน แล้วก็เพื่อน
ลุงทุนซื้อหม้อก๋วยเตี๋ยว กับชามตราไก่มาเลยทีเดียว
ทำ 2 วัน เหนื่อยไปเลยค่ะ แต่สนุกดีค่ะ

Re:โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #120

โหยยย น่ากินมากเลยค่ะ

ตอนแรกที่บ้านพิม ....... แม่พิมเค้าก็จะทำก๋วยเตี๋ยวเหมือนกันค่ะ เตรียมเครื่องเคราอะไรมากมายมาจากจันทบุรีเลย
แต่ปรากฎว่า.... กับข้าวที่ทำไปขาย ขายดีจัด ทำไปกี่ทีๆ ก็หมด ต้องกลับมาทำอีก ปรากฎว่าพอเสร็จงาน ก็หมดแรงกันค่ะ
ไม่มีเรี่ยวมีแรงจะมาทำก๋วยเตี๋ยวกิน ....... ซะงั้น :laugh:

แต่ถึงจะเหนื่อยมาก ไม่ได้พักเลย ........ แต่ก็เป็นปีใหม่ที่ Happy มากๆ เลยค่ะ :)

Re:โอนค่ากอปปี้เอกสารแล้วค่ะ 14 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #122

• ภาณุมาศ
ได้รับเอกสารแล้ว เมื่อวานตอนเย็น
รวดเร็วมากเลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.163 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก