header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สวด.คับ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1603

พิมขายของอยู่เเถวใหนหรอคับ ?
ว่างๆอยากไปเเวะชิม :)
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สวด.คับ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1682

สวัสดีค่ะ

ขายเฉพาะเช้าวันอาทิตย์นะคะ ที่ตลาดนัดตอนเช้าในซอยลาดพร้าว 87 อ่ะค่ะ แผงของพิมเป็นแผงกับข้าวอยู่ตรงข้ามซอยย่อยที่ 22 หาไม่ยากเลยค่ะ

อ้อๆ เกือบลืม เวลาที่ขายประมาณ 7 โมงเช้า - 10 โมงค่ะ คือตลาดเค้าเปิดตั้งแต่ยังไม่ 6 โมง แต่พิมไปถึงประมาณ 7 โมงอ่ะค่ะ ยังไงแวะมาทักทายกันได้นะคะ พิมตัวอ้วน ๆ กลม ๆ หาไม่ยากค่ะ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.082 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก