header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สวัสดีครับ มาฝากตัวอีกคนครับ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1741

• alligance
  • รูปประจำตัวของ alligance
  • Junior Boarder
  • จำนวนโพสต์: 174
  • ขอบคุณที่รับ: 38
  • พลังน้ำใจ: 0
ดีครับ โด่งครับ หรือ โหน่งครับ มี 2 ชื่อ 55+ :laugh: ผ่านมาเจอะเจอกับเวบนี้ แล้วชอบมากๆครับ เลยสมัครเป็นสมาชิก ปกติชอบทำอาหารอยู่แล้ว พอมาเจอเวบนี้ ดูไปดูมายิ่งอยากทำมากขึ้นครับ อิอิ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวกับ พี่ ป้า น้า อา ทุกท่านด้วยนะครับ ^^

แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา โดย alligance.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สวัสดีครับ มาฝากตัวอีกคนครับ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1751

น้องโด่ง ยินดีต้อนรับจ้า ว่าแต่เรียกพี่พอไหวนะ เรียกป้า มีโกรธ ........ แบน IP ด้วยอ่ะ อิอิ

ว่าแต่ผัดผักกับเบคอนได้น่ากินมากเลยนะเนี่ย เป็นผู้ชายที่มากด้วยฝีมือจริง ๆ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สวัสดีครับ มาฝากตัวอีกคนครับ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1772

• alligance
  • รูปประจำตัวของ alligance
  • Junior Boarder
  • จำนวนโพสต์: 174
  • ขอบคุณที่รับ: 38
  • พลังน้ำใจ: 0
คุณพิม เราอายุเท่ากันน่ะครับ อิอิ เรียกโด่งหรือโหน่ง เฉยๆ ก็ได้ครับ

ปล. ผัดผักอันนี้ ไม่ได้ทำเองคับ เป็นของร้านพี่ชายกับพี่สะใภ้ ครับ ^^

ตอบกลับ: สวัสดีครับ มาฝากตัวอีกคนครับ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1942

อิอิ เราอายุเท่ากันเหรอเนี่ย งั้นเป็นเพื่อนกันนะคะ เรียกว่าโด่งเฉย ๆ ล่ะกัน
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"

ตอบกลับ: สวัสดีครับ มาฝากตัวอีกคนครับ 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #1996

• jantima
  • รูปประจำตัวของ jantima
  • Expert Boarder
  • จำนวนโพสต์: 520
  • ขอบคุณที่รับ: 62
  • พลังน้ำใจ: 1
อิอิอิ มาแจมอีกคน เมื่อสองสามปีที่แล้วเราก็อายุเท่ากัน ฮ่าๆๆๆ พี่พูดแล้วไม่คืนคำ เมื่อสามปีที่แล้วอายุสามห้า ตอนนี้ก็ยังตอบว่าสามห้าอยู่ :laugh: :laugh:
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.140 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก