header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

น้ำพริกเผาค่ะ 14 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #203

• 352360
  • รูปประจำตัวของ 352360
คุณพิมค่ะน้ำพริกเผาที่สั่งไปได้รับแล้วค่ะ ได้ลองชิมแล้วไม่เผ็ดด้วย ดีจัง ตั้งใจว่าจะทำยำไข่ดาวเย็นนี้
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:น้ำพริกเผาค่ะ 14 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #204

สวัสดีค่ะ

ดีใจที่ชอบค่ะ ... ตั้งใจทำให้ไม่เผ็ดมาก เผื่อว่าใครทานเผ็ดมากไม่ได้

ว่าแต่ทำยำไข่ดาวแล้วถ่ายรูปมาโชว์กันบ้างนะคะ :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.106 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก