header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

foods 14 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #209

• monrudee
  • รูปประจำตัวของ monrudee
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
Khun Pim ka I didn't know that we can order from u ka, my sister is coming to usa in the next 4 month, may be i can order from u and send to my sis na ka. I love kayasart ka. thanksssssssssss
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:foods 14 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #210

คุณ mon ค่ะ

ติดต่อกับพิมได้ตามเบอร์โทรที่ขึ้นอยู่ในหน้าของ "ร้านค้า" เลยค่ะ .. แต่ว่ากระยาสารทที่คุณ mon อยากกินเนี่ย ตอนช่วงเดือน ก.ค. พิมยังไม่ได้เปิดขายเลยค่ะ เนื่องจากว่าร้านที่เค้าขายวัตถุดิบสำหรับทำกระยาสารท เค้าขายเฉพาะช่วงหน้าสารท คือ ช่วงประมาณ ก.ย. เท่านั้นอ่ะค่ะ T___T (ส่วนช่วงอื่น ร้านเค้าก็ขายอย่างอื่นค่ะ)

แต่ถ้ามีอะไรของกินอะไรน่าสนใจ เดี๋ยวพิมจะเอามานำเสนออีกทีนะคะ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.089 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก