header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

อยากสั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #236

• ohh51
  • รูปประจำตัวของ ohh51
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
คุณพิมคะ

ไม่ทราบว่าสามารถสั่งน้ำพริกเผาได้หรือเปล่าคะ ถ้าได้ขอสั่ง 1 กิโลค่ะ ราคาพร้อมค่าส่ง 185- ใช่ไหมคะ

แล้วต้องโอนเงินวันไหนช่วยบอกด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โอ๊ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:อยากสั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #238

สวัสดีค่ะคุณโอ๊ะ .... ช่วงอาทิตย์นี้ พิมของดรับสั่งน้ำพริกเผาน่ะค่ะ
เนื่องจากคุณตาเสีย คงจะต้องจัดงานศพ และทำบุญให้เสร็จเรียบร้อยก่อน (ประมาณวันอาทิตย์)

ถ้าไม่ช้าเกินไป ประมาณวันจันทร์หน้า จะทันไหมค่ะ

ถ้าทัน ... เดี๋ยววันจันทร์หน้า พิมจะรีบทำให้ค่ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 13 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:อยากสั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #240

• ohh51
  • รูปประจำตัวของ ohh51
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะคุณพิม ขอแสดงความเสียใจเรื่องคุณตาด้วยนะคะ ส่วนเรื่องน้ำพริกไม่เป็นไรค่ะ ไว้ให้คุณพิมเสร็จธุระแล้วโอ๊ะค่อยสั่งค่ะ ไม่ได้รีบจะสั่งมาทานกันเองที่บ้านค่ะ ไว้อาทิตย์หน้าโอ๊ะจะติดต่อไปใหม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.089 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก