header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2410

หวัดดีค่าาาาาาา ทุกคน ชื่อ น้ำน่ ค่ะ รอคอยการเข้าเวบบอร์ด ของครัวบ้านพิม มาก เพราะ สมัครตั้งนานแล้ว กว่าจะมาได้ :P
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2439

• jantima
  • รูปประจำตัวของ jantima
  • Expert Boarder
  • จำนวนโพสต์: 520
  • ขอบคุณที่รับ: 62
  • พลังน้ำใจ: 1
ณัฐธยาน์ พิทักษ์ลักษณ์ เขียน:
หวัดดีค่าาาาาาา ทุกคน ชื่อ น้ำน่ ค่ะ รอคอยการเข้าเวบบอร์ด ของครัวบ้านพิม มาก เพราะ สมัครตั้งนานแล้ว กว่าจะมาได้ :P

_____
สวัสดีค่ะน้องน้ำ
พี่ชื่อพี่มดค่ะ พี่เป็นคนอาวุโสที่สามรองจากพี่เยาะ และพี่พานาค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ มีอะไรไปคุยกันในห้องเม้าท์โลดค่ะ หากจะส่งการบ้านน้องพิมก็เอาไปไว้ที่ห้องส่งการบ้านค่ะ แล้วพวกพี่ๆ จะตามไปชิม

พี่มดค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2447

• phorn
  • รูปประจำตัวของ phorn
  • Junior Boarder
  • ชอบทำแล้วก็ชอบกิน
  • จำนวนโพสต์: 140
  • ขอบคุณที่รับ: 20
สวัดดีจ้าน้องลูกนํ้ายินดีที่ใด้รู้จักอีกคน
พี่พานาจ้ะ

ตอบกลับ: แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2460

• ยัยลูกลิง
  • รูปประจำตัวของ ยัยลูกลิง
  • Senior Boarder
  • เปลี่ยนแปลงไปตามอารมและจิตใจ
  • จำนวนโพสต์: 204
  • ขอบคุณที่รับ: 11
สวัสดีค่ะ น้ำ ลูกลิงน่ะคร่ะ พี่มด ไหนบแกว่ายังสาวไงพี่ๆๆๆ อิอิอิ ;)

ตอบกลับ: แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2468

สวัสดีค่าาา พี่มด ืืพี่พานา และ ลูกลิง ยินดีที่ได้รู้จักน่ะค่ะ แล้ว ว่างๆๆๆ จะเข้าไปคุยกับทุกคนที่ห้องเม้าน่ะค่ะ

ตอบกลับ: แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2469

• jantima
  • รูปประจำตัวของ jantima
  • Expert Boarder
  • จำนวนโพสต์: 520
  • ขอบคุณที่รับ: 62
ยัยลูกลิง เขียน:
สวัสดีค่ะ น้ำ ลูกลิงน่ะคร่ะ พี่มด ไหนบแกว่ายังสาวไงพี่ๆๆๆ อิอิอิ ;)

กรี๊ดดดดดดด.....ตามมาเจอความจริงจนได้ ซนจริงๆ ยัยลูกลิงนี่ เดี๋ยวเถอะ กรั่กๆๆๆ

ตอบกลับ: แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2472

• ยัยลูกลิง
  • รูปประจำตัวของ ยัยลูกลิง
  • Senior Boarder
  • เปลี่ยนแปลงไปตามอารมและจิตใจ
  • จำนวนโพสต์: 204
  • ขอบคุณที่รับ: 11
แอบปิดหู ที่พี่มด กริ๊ดดดดด อิอิอิ สวัสดีคร่ะ วันนี้ไปไหนกันหมดค่ะ สวัสดีพี่พิม พี่ดา พี่มด พี่พานา พี่รถถัง คุณครูโด่งน่ะคร่ะ พี่น้ำค่ะ แวะมาคุยกันบ่อยๆๆๆน่ะคร๊ ไปแว๊ววววววว

ตอบกลับ: แนะนำตัวค่าาาา 12 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #2479

ยินดีที่ได้รู้จักค่าคุณน้ำ ^^ ไม่รู้จะพูดอะไร เอาเป็นว่าดีใจจะได้มีเพื่อนมาเม้าท์กันอีกคนนะคะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.116 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก