header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #244

• ohh51
  • รูปประจำตัวของ ohh51
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะคุณพิม

ไม่ทราบว่าตอนนี้สามารถสั่งน้ำพริกเผาได้หรือยังคะ

โอ๊ะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #247

คุณโอ๊ะค่ะ ... สั่งมาได้ทางเมล์เลยค่า

พิมรออยู่ :laugh: (แต่ว่าพิมสามารถทำให้ได้ทุกวันจันทร์ และส่งให้ได้ทุกวันอังคารตอนเช้านะคะคุณโอ๊ะ)

*** ลืมไปเลยค่ะ จะมาบอกอีกรอบว่า เมล์พิมตอนนี้ใช้ไม่ได้ค่ะ คุณสามีกำลังพยายามแก้ไขให้อยู่
ยังไงสั่งมาทางนี้ก่อนนะคะ ราคา/ปริมาณ ตามในหน้าสินค้าเลยค่า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #248

• ohh51
ขอบคุณค่ะคุณพิม

โอ๊ะ สั่ง น้ำพริก ครึ่งกิโล 3 ชุดค่ะ (ยอดโอน ค่าน้ำพริก 240 + ค่าส่ง 105 = 345บาท ใช่ไหมคะ)
จะให้โอ๊ะโอนเงินวันไหนคะ แล้วที่อยู่ในการส่งนี่จะให้ส่งทางอีเมล์ไหมคะ

:)

Re:คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #249

คุณโอ๊ะค่ะ ....

โอนมาที่นี้เลยค่ะ

เรวดี เย็นชูจิตต์ / ธนาคารไทยพาณิชย์ / 233-214351-8

โอนเงินประมาณวันศุกร์ วันเสาร์ก็ได้ค่ะคุณโอ๊ะ
แล้วเดี๋ยวพิมจะทำให้ตอนวันจันทร์ และวันอังคารเช้าจะไปส่งให้นะคะ

ที่อยู่จัดส่ง .... ส่งมาทางเมล์ This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. เลยค่ะ คาดว่าไม่น่าเกินพรุ่งนี้น่าจะแก้ไขให้เข้าไปเช็คเมล์ได้ (คุณสามีบอก)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"

Re:คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #252

• ohh51
คุณพิมคะ

โอ๊ะโอนเงินไปแล้วนะคะ วันนี้ เวลาประมาณ 2.30 น. ค่ะ ยอด 345.
โอ๊ะส่งที่อยู่ไปทางอีเมล์แล้วค่ะ

Re:คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #253

รับทราบจ้าคุณโอ๊ะ เดี๋ยววันอังคารเช้า พิมจะรีบจัดส่งให้นะคะ

ขอบคุณมากจ้า

Re:คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #259

• ohh51
ได้รับของแล้วค่ะ เมื่อวานนี้ แล้วก็ทานแล้วอร่อยมากหอมและเผ็ดถูกใจทุกคนเลยค่ะ

ส่วนถ้วยตวงสีสวย..ชอบมากๆค่ะ
ขอบคุณคุณพิมอีกครั้งค่ะ
โอ๊ะ

Re:คุณพิมจ๋า..สั่งน้ำพริกค่ะ 13 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #268

คุณโอ๊ะค่ะ ... ได้ยินอย่างนี้ พิมดีใจมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะที่อุดหนุนน้ำพริกบ้านพิมจ้า

ป.ล. พิมก็ว่าถ้วยตวงสีสวยมากเลยค่ะ เห็นแล้วอดซื้อไม่ได้ เลยถอยมาซะเกือบ 10 ชุดเลยค่ะ :laugh:
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.125 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก