header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวคะ 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #3124

สวัสดีคะ..แม่มิยูกิจัง คะ
เพิ่งสมัครเป็นสาวกคุณพิมเมื่อวันนี้เองคะ หลังจากด้อมๆมองๆท้ายครัวคุณพิมอยู่บ่อยๆเวลานึกเมนูอาหารไม่ออก
เป็นแม่บ้านหัวยุ่งๆอยู่แต่ในครัวที่ประเทศญี่ปุ่นคะ เวลาอยากทานอาหารไทยก็ได้ครัวคุณพิมนี่แหละคะเป็นตำราออนไลน์ให้
ขอบคุณ คุณพิมนะคะที่เขียนสิ่งดีๆมีประโยชน์ไว้ให้อ่าน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ;) :P
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัวคะ 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #3145

ยินดีมากๆ เลยค่ะที่ได้รู้จักกัน ^^

พิมเองก็ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ มีอะไรติชมได้จ้า พิมเองก็จะพยายามสรรหาเมนูใหม่ ๆ มาลงเพิ่มให้ทุกอาทิตย์เลย (แต่ขอให้ผ่านพ้นภาวะน้ำท่วมช่วงนี้ไปก่อนนะคะ T__T)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัวคะ 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #3190

เอาใจช่วยให้เหตุการณ์น้ำท่วมผ่านไปเร็วๆนะคะ รักษาสุขภาพด้วยนะน้องพิม :)

ตอบกลับ: แนะนำตัวคะ 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #3204

ขอบคุณจ้าพี่ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"

ตอบกลับ: แนะนำตัวคะ 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #3221

• วันธนา
  • รูปประจำตัวของ วันธนา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะชื่อก้อยนะค่ะ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เอง แต่เข้ามาดูสูตรอาหารของคุณพิมบ่อยแล้ว ฝากตัวด้วยนะค่ะ :)

ตอบกลับ: แนะนำตัวคะ 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #3224

ยินดีต้อนรับจ้าคุณก้อย ^__^ ยินดีที่ได้รู้จักกันนะคะ แล้วแวะมาทักทายกันบ่อย ๆ น๊า
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.103 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก