header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สมาชิกใหม่ค่ะ ขอร่วมวงคนรักอาหารด้วยคนนะคะ 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3863

• TUKKY
  • รูปประจำตัวของ TUKKY
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ น้องพิม และพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
เคยแวะเข้ามาบ่อย และขโมยสูตรน้องพิม ไปทดลองทำมาแล้ว อร่อยมากค่ะ

แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่ค่ะ ขอร่วมวงคนรักอาหารด้วยคนนะคะ 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3868

พิมในฐานะตัวแทนเพื่อน ๆ ครัวบ้านพิมขอบอกว่ายินดีต้อนรับพี่ Tukky มากๆ เลยจ้า

ยังไงแวะเวียนเข้ามาทักทายกัน มาพูดคุยกันบ่อย ๆ นะคะพี่ เวบบอร์ดของเรามีห้องเม้าท์ด้วยอ่ะค่ะ
เมื่อก่อนพิมก็เข้าไปบ่อยมากๆ แต่ช่วงนี้พิมงานเยอะ อาทิตย์นึงจะได้เข้าไปสักวันสองวัน
แต่ว่าก็มีเพื่อน ๆ สมาชิกขาประจำคอยเม้าท์กันอยู่ ยังไงทุกคนยินดีต้อนรับพี่เสมอค่า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่ค่ะ ขอร่วมวงคนรักอาหารด้วยคนนะคะ 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4569

• หนมชั้น
  • รูปประจำตัวของ หนมชั้น
  • Junior Boarder
  • สวัสดีค่ะ หนมชั้นค่ะ ร่าเริง เเจ่มใส เอาแต่จัย ^__
  • จำนวนโพสต์: 155
  • ขอบคุณที่รับ: 23
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีพี่ตุ๊ก ด้วยคนน่ะค่ะ ถ่ายรุปที่ไหนค่ะ สตอเบอรี่น่าทานมากกกกเลยค่ะพี่ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.154 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก