header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ขอมารายงานตัวครับ 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3919

• สุรชัย
  • รูปประจำตัวของ สุรชัย
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 9
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมชื่อ ซิ่งนะคับ
ผมเห็นรายการการทำอาหารของพี่ครั้งแรกที่โพสจังมีคนมาโพสไว้
ผมเห็นเลยสนใจดีกับเมนูในวันนั้น เลยเข้ามาเว็บหลักเลยเห็นบทความที่มาที่ไปของเว็บ
แต่ก็นั้นนะเป็นหลายเดือนละ แต่ก็พึ่งมีเวลาช่วงนี้สมัครสมาชิกสักที ฮ่าๆ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอมารายงานตัวครับ 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3928

สวัสดีจ้าน้องซิ่ง ..... ยินดีที่ได้รู้จักกันจ๊ะ

ว่าแต่คนอัพเค้าเอาเมนูอะไรไปอัพไว้ที่โพสจังนะเนี่ย พี่ไม่เคยไปดูเลย จะได้ชะแว๊บๆ ไปดูบ้าง

แล้วยังไงน้องซิ่งเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆ น๊า เวบพี่จะได้ไม่เหงา ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอมารายงานตัวครับ 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3930

• สุรชัย
  • รูปประจำตัวของ สุรชัย
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 9
  • พลังน้ำใจ: 0
ฮ่าๆ มันนานแล้วอ่าครับ
แต่ถ้าผมหาเจอจะเอาลิงค์มาฝากให้นะครับ
แต่ผมชอบเว็บพี่มาก

ตอบกลับ: ขอมารายงานตัวครับ 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3933

ฟังแล้วก็เขินนนน ^^
ดีใจอ่ะที่เด็กหนุ่ม ๆ ชอบทำอาหาร
อนาคตนี่ต้องเป็นคนทำครัวที่ทำอาหารเก่งกาจแน่นอน
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.093 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก