header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สมาชิกใหม่เพิ่มอีกคนนะคะ 12 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #3953

• kathy
  • รูปประจำตัวของ kathy
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
:laugh: ดีใจจังเลยค่ะที่ได้มาเจอเว็บของคุณพิม ชื่อแขกค่ะ ชอบทำอาหารและชอบทานมากมากค่ะ
แต่ทำอาหารไม่เป็นค่ะ (เวลาจะทำอาหารต้องเสริซหาข้อมูลทุกทีเลยค่ะ แต่สนุกดี) ชอบเว็บของคุณพิมมากๆ
รูปสวย และได้รายละเอียดเกินร้อยเลยค่ะ ทุกสูตรทำง่าย และเข้าใจง่ายด้วยค่ะ
ขอบคุณคุณพิมที่ทำเว็บนี้ค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่เพิ่มอีกคนนะคะ 12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4008

สวัสดีค่ะคุณแขก ^__^

ดีใจที่ชอบจ้า พิมเองก็ตั้งใจทำเวบนี้อย่างมาก พอมีคนบอกว่าชอบ เลยดีใจมากจริง ๆ

ขอบคุณเช่นกันนะคะ ยังไงขอให้ติดตามกันไปตลอดน๊า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.088 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก