header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ขอแนะนำตัวก่อนครับ 12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4000

• ขนมตาล
  • รูปประจำตัวของ ขนมตาล
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • ขอบคุณที่รับ: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมนายขนมตาล ที่มาของชื่อก็คือเคยทำขนมตาลขายมาก่อนครับ ที่สนใจเว็บนี้เพราะชอบเรื่องการทำอาหารและขนมเหมือนกันครับ โดยเฉพาะแบบดั้งเดิมครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: หนมชั้น

ตอบกลับ: ขอแนะนำตัวก่อนครับ 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4568

• หนมชั้น
  • รูปประจำตัวของ หนมชั้น
  • Junior Boarder
  • สวัสดีค่ะ หนมชั้นค่ะ ร่าเริง เเจ่มใส เอาแต่จัย ^__
  • จำนวนโพสต์: 155
  • ขอบคุณที่รับ: 23
แวะมาต้อนรับ สมาชิกใหม่แทนพี่พิมน่ะค่ะ สวัสดีค่ะคุณขนมตาล ดีจังเลยค่ะได้ทำขนม หนมชั้นอยากทำขนมเป็นบ้างแต่ลงมือทำทีไรพ่อไล่ออกจากครัวทุกครั้งเลยค่ะ ได้ทำแต่อสหารคาว เมื่อไหร่จะได้ทำขนมบ้างก้ไม่รู้ ^___^
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอแนะนำตัวก่อนครับ 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4578

กำ ๆ พี่จำได้ว่าพี่เคยมาต้อนรับขนมตาลไปแล้วนะเนี่ย จนกระทั่งหนมชั้นมาโพสต์นี่แหละ พี่ถึงได้รู้ตัวว่ายัง
ต้องขอโทษด้วยเป็นอย่างมากเลยนะ คนเริ่มแก่แล้ว แอบหลงลืมอย่างนี้แหละ >_<"
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: หนมชั้น

ตอบกลับ: ขอแนะนำตัวก่อนครับ 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4598

• หนมชั้น
  • รูปประจำตัวของ หนมชั้น
  • Junior Boarder
  • สวัสดีค่ะ หนมชั้นค่ะ ร่าเริง เเจ่มใส เอาแต่จัย ^__
  • จำนวนโพสต์: 155
  • ขอบคุณที่รับ: 23
ใครว่าพี่พิม แก่ น่ารักขนาดนี้แก่ยังงัยค่ะพี่
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.087 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก