header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ไปเจอมาครับ 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4027

• สุรชัย
  • รูปประจำตัวของ สุรชัย
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 9
  • พลังน้ำใจ: 0
พี่พิม วันนี้ผมเปิดโพสจังเจอเมนูอาหารของพี่อ่าครับ
ปลาร้า ลองเข้าไปดูนะ
board.postjung.com/603599.html
ลองเข้าไปดูๆ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ไปเจอมาครับ 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4029

ขอบคุณมากเลยน้องสุรชัย

จริงๆ จะว่าไปเวบนี้พี่เคยส่งข้อความไปหา web master เค้าแล้วนะ แต่ไม่รู้ข้อความถึงไหม แบบว่าไม่มีการตอบกลับ ฮ่า ๆ
แต่ก็ยังดีว่า เค้าไม่ลบโลโก้เวบครัวบ้านพิมออก ไม่ตัดข้อความอะไรของพี่ออก คือยังดีกว่าบางเวบอ่ะนะ
แต่จริง ๆ ถ้าเค้าให้เครดิตพี่สักหน่อย ว่าที่มาที่ไปจากเวบครัวบ้านพิม มันก็จะโอเคกว่านี้อ่ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ไปเจอมาครับ 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4032

• สุรชัย
ผมเข้าใจความหมายพี่ กระทู้ที่ตั้งก้ไม่เกี่ยวกับแอดมินของเว็บนั้นนะครับ
มันเกี่ยวกับสมาชิกที่ไปตั้งอะคับคือใครๆก็ตั้งได้
แต่ส่วนใหญ่แล้วเขาก็มีเครดิตมาถึงเว็บพี่ทั้งนั้น
อันนี้ผมพึ่งเจออันแรกเหมือนกัน สงสัยเขาอาจจะลืมใส่ก็ได้
แต่ข้อมูลของพี่เป็นประโยชน์มากจริงๆนะครับ

ตอบกลับ: ไปเจอมาครับ 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4034

ตอนแรกพี่ก็ตั้งใจจะเมล์ไปบอกให้เค้าลบนะ
คือตอนแรกก็แอบคิดว่า รูปก็ของเรา เนื้อหาก็เราเขียน ก็อยากให้อยู่แต่เวบเรา
แต่คุณสามีพี่เค้าบอกว่า ช่างเค้าเถอะ มันเป็นประโยชน์ต่อคนอื่น เค้าไม่ได้เอาไปทำเสียหายก็ดีแล้ว
พี่ก็เลยไม่ได้ว่าอะไร ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"

ตอบกลับ: ไปเจอมาครับ 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4039

• สุรชัย
ฮ่าๆ พี่มันก็เป็นหนทางในการกระจายข้อมูลของเราดีนะครับ
อย่างที่เอาไปแพร่ให้ความรู้ก็เป็นประโยชน์อยู่
ที่ผมรู้จักเว็บพี่ก็ผ่านทางคนตั้งกระทู้ในโพสจังอยู่เหมือนกัน
ถ้าเขาให้เครดิตเว็บพี่ลงท้ายกระทู้ก็ดี

ตอบกลับ: ไปเจอมาครับ 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4054

ถ้ามีคราวหน้าอีก สงสัยต้องส่งเมล์ไปแจ้งเค้าอีกรอบแล้วแหละ ^^

แต่ก็ดีใจนะที่กระทู้ในโพสจังทำให้พี่กับน้องได้รู้จักกันอ่ะ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.107 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก