header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

อยากชิม 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4040

เพิ่งเข้ามาได้วันแรกค่ะ แต่ติดตามข่าวคราวมาระยะนึงแล้วแล้วก็อยากเป็นลูกค้าคุณพิมอีกคน ไม่แน่ใจว่าช่วงนี้มีทำเมนูอะไรบ้างรุป่าว คะ จะได้ลิ้มรสาติความอร่อยเหมือนคนอื่นบ้าง อ้อและวันไหนคิดเมนูไม่ออกมีเข้ามาดูเหมือนกันอ่ะคะ ว่าจะทำอะไรดี คุณพิมให้รายละเอียดชัดเจนดีมากค่ะ

พี่ตั๊ก
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: อยากชิม 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4053

ช่วงนี้พิมไม่ได้ทำอะไรขายทางเนต & ส่งทางไปรษณีย์เลยอ่ะค่ะ เพราะว่างานยุ่งมากๆ
แต่ถ้าอยากมาชิมฝีมือพิม แวะมาได้ที่ตลาดนัดตอนเช้าวันอาทิตย์ ในซอยลาดพร้าว 87 นะคะ
พิมขายกับข้าววันละประมาณ 7-8 อย่างอยู่ที่นั่น (เฉพาะเช้าวันอาทิตย์เท่านั้นค่ะ)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.088 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก