header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

มารายงานตัวคะ 12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4198

• พิมใจ
  • รูปประจำตัวของ พิมใจ
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอรายงานตัวสามาชิกใหม่ค่ะคุณพิม ดีใจคะที่ได้เป็นสมาชิกครัวบ้านพิม เวลาที่ได้มาจอคอมที่ไรที่แรกจะต้องมาก้อที่นี่แหละค่ะ มาทุกครั้งและก้อนำกลับไปเป็นประโยชน์ทุกครั้งค่ะ จนแม่ชักสงสัย ไม่เคยสอนทำกับข้าวแล้วมันเป็นได้ไงหว่า ขอบคุณมากมายเลยค่ะคุณพิมยังไงขอมาอาศัยชายครัวด้วยคนน๊าค๊า
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: มารายงานตัวคะ 12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4218

สวัสดีค่ะคุณพิมใจ ^__^

ยินดีที่ได้รู้จักจ้า และยินดีต้อนรับนะคะ ยังไงแวะเวียนกันเข้ามาบ่อย ๆ นะคะ มาเม้าท์ในห้องเม้าท์ มาทักทายในหน้าเพจอาหารก็ได้ค่ะ แล้วพิมจะรอจ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.087 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก