header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สมาชิกใหม่ค่ะ ขอรายงานตัว 12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #4203

• Rada
  • รูปประจำตัวของ Rada
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ชื่อรดา อยู่สมุทรปราการค่ะ ชอบทำอาหารและขนม ทำกินเองค่ะ แต่ยังไม่อร่อย อยากให้เพื่อนๆแนะนำด้วยค่ะ ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกคนค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่ค่ะ ขอรายงานตัว 12 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4204

• fireflies
  • รูปประจำตัวของ fireflies
  • จำนวนโพสต์: 5
สมาชิกใหม่เหมือนยินดีที่ได้รู้จักครับ :)
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่ค่ะ ขอรายงานตัว 12 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4216

สวัสดีค่ะคุณรดา คุณ fireflies .. พิมก็สมาชิกใหม่เหมือนกัน ^__^ (ใหม่มา 2 ปีกว่าแล้ว) ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักจ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่ค่ะ ขอรายงานตัว 12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4241

• fireflies
ครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ :cheer:

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่ค่ะ ขอรายงานตัว 12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4247

อ่านแล้วแอบอมยิ้มเลยค่ะ

แล้วมาคุยกันบ่อย ๆ นะคะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"

ตอบกลับ: สมาชิกใหม่ค่ะ ขอรายงานตัว 12 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4296

• fireflies
คร๊าบบผม จะเข้ามาคุยจนเบื่อกันไปข้างนึงเลยคร๊าบบ555 :lol:
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.096 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก