header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ทักทายค่ะพี่พิม 13 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #423

• เบวหล้า
  • รูปประจำตัวของ เบวหล้า
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
น้องขอเรียกพี่ละกันนะคะ อ่านเว็บของพี่บ่อยมากเลยสมัคร
แฟนพี่เป็นคนสุราษฏร์หรอคะ น้องเป็นเด็กสุราษฏร์เหมือนกัน 55+
บ้านแฟนพี่อยู่แถวไหนหว่า ?

ชอบสูตรของพี่มากเลย ภาพประกอบเข้าใจง่าย
เป็นกำลังใจให้อัพต่อนะค๊า ^0^/
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:ทักทายค่ะพี่พิม 13 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #427

สวัสดีค่ะน้อง 13ellaloveu

ขอบคุณจ้าที่ติดตามเวบพี่บ่อย ๆ
บ้านคุณแฟนพี่อยู่ตรงบ้านส้องอ่ะ มีสองที่ ใกล้ ๆ สี่แยกที่จะไปเวียงสระหลังนึง
กับอีกหลังอยู่แถว ๆ เทศบาล น่ะ (เลยทางรถไฟไปหน่อย)
แล้วบ้านน้อง 13ellaloveu อยู่ใกล้ไหมหว่า ..... เผื่อวันหลังพี่ไปสุราษฎร์ จะได้ไปแวะทักทาย (จริง ๆ เพิ่งกลับมา)

^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.085 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก