header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

มาแนะนำตัวเช่นกันจ้า 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4252

• Nok ka ten
  • รูปประจำตัวของ Nok ka ten
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะคุณพิม และทุกๆคนด้วยนะคร้า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
Cdrannan
พูดคุยไม่เก่ง แต่รับรองว่าจริงใจ จ้ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: มาแนะนำตัวเช่นกันจ้า 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4253

สวัสดีค่ะคุณนกกระเต็น

พิมในฐานะเจ้าของบ้าน.. ยินดีที่ได้รู้จัก และยินดีต้อนรับมากๆ เลยจ้า

ว่างๆ เข้ามาทักทายเข้ามาคุยกันได้เลยนะคะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.099 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก