header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวเน้ออออ 12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #4392

• nuttapon
  • รูปประจำตัวของ nuttapon
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีคัฟ พี่พิม ชื่อบอลนะพี่ อายุ27ปี เข้ามาอ่าน,ติมตามพี่มานานแระ แต่วันนี้ได้ฤกษ์สมัครสมาชิกซะที
บอลอยู่อังกฤษคัฟ มาเรียนภาษา ที่นี่หาอาหารไทยอร่อยกินยากมาก ก็เลยเปิดเวปพี่ทำตามซะเลย
ขอบคุณนะครับที่แบ่งปันความรู้น่ะคัฟ ยินดีที่ได้รู้จักนะคัฟพี่
ปล.บอลเองก็เลี้ยงกระต่ายเหมือนกันนะคัฟ ตั้ง2ตัวแหนะ

แก้ไขล่าสุด: 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัวเน้ออออ 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4459

อ่ะโหห กระต่ายน้องบอลน่ารักมากกกกกกกก ทั้งสีขาวสีดำเลย ว่าแต่เจ้าสองตัวนี้ชื่ออะไรกันบ้างจ๊ะเนี่ย

แต่ยังไงก่อนอื่นพี่ต้องขอโทษด้วยที่มาทักทายช้า พอดีน้องชายพี่ประสบอุบัติเหตุ ต้องผ่าตัด พี่ต้องไปเฝ้าน้องที่ รพ. ทุกวัน ก็เลยไม่ได้เข้ามาในเวบ เลยไม่ได้เห็นข้อความบอลเลย จนกระทั่งวันนี้ ขอโทษด้วยนะ ^__^ แต่ว่าพี่ยินดีที่ได้รู้จักบอลมากๆ เลยจ๊ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัวเน้ออออ 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4566

• หนมชั้น
  • รูปประจำตัวของ หนมชั้น
  • Junior Boarder
  • สวัสดีค่ะ หนมชั้นค่ะ ร่าเริง เเจ่มใส เอาแต่จัย ^__
  • จำนวนโพสต์: 155
  • ขอบคุณที่รับ: 23
  • พลังน้ำใจ: 0
ผ่านมา เลยแวะทักทายเพื่อนบ้านค่ะ สวัสดีค่ะบอล อิิอิอิอิ กระต่ายตัวสีดำพันธุ์อารัยค่ะ น่ารักจัง เลี้ยงยากป่าวค่ะอยากเลี้ยงงงงงงงงง
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.133 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก