header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

คิดถึง 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4443

หายไปนานเลยนะครับคุณพิม เห็นโฉบไปมาห้องก้นครัวแต่ผมตามไปทักไม่ทัน
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: คิดถึง 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4460

ขอโทษด้วยจริง ๆ ค่ะ จริง ๆ ก็ไม่ได้ตั้งใจหายเลย แต่ว่าน้องชายพิมประสบอุบัติเหตุตั้งแต่ตอนต้นเดือนเมษาที่ผ่านมา อาการหนักพอควร ต้องเปลี่ยน รพ. หลายที่ ต้องเข้ารับการผ่าตัด เพิ่งออกจาก รพ. มาได้อาทิตย์เดียวเอง ระหว่างน้องอยู่ รพ. พิมก็ต้องไป รพ. ทุกวัน ไปเฝ้าเค้า หาอาหารอ่อน (เคี้ยวไม่ได้) ให้เค้าทาน ต้องคอยเช็ดตัว อะไรงี้อ่ะค่ะ แล้วพอเค้าออกจาก รพ. มาอยู่บ้านได้ อาทิตย์ที่ผ่านมาพิมก็เลยต้องสะสางงานที่ค้างอยู่ วุ่นวายมากเลยค่ะ T__T

อาทิตย์หน้าคงจะเริ่มว่างแล้ว
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.087 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก