header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวคะ 13 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #450

• ธัญญพร
  • รูปประจำตัวของ ธัญญพร
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีคะ ชื่อแนทคะ จริงๆแอบอ่าน แอบดู มาเป็นปีกว่าๆละ ก็ไม่ได้สมัครสมาชิกสักที จนเห็นว่าคุณพิมจะมีน้องอะคะ ต้องขอเข้ามาแสดงความยินดีหน่อย ดีใจด้วยนะคะ
แนท เป็นคนชอบทำกับข้าวคะ จริงๆชอบกินมากกว่า แต่พออยากกินอะไรหาไม่ได้ก็ต้องทำเองอะคะ ช่วงที่แล้วกลับไปอยู่ที่ไทย ก็เลยไม่ได้ทำกับข้าวเลย ซื้อเอาซะมาก ก็ ห่างหายเว็บคุณพิมไป พอตอนนี้กลับมา อยู่ที่สเปนอีก ก็ แอบเข้ามาดูอีก คือแนทอยู่ เมืองบ้านนอกอะคะ หาของไทยๆยาก วัตถุดิบก็ยาก แต่ก็ ผ่านไปได้ด้วยดีคะ นึกเมนูอาหารไม่ออกทีไร ต้องเข้ามาทุกที
และแล้วก็ต้องออกมาจากมุมมาทักทาย ฮิฮิ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

แนท
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:แนะนำตัวคะ 13 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #454

ดีค่าคุณแนท ... ก่อนอื่นต้องขอโทษน๊า ที่พิมออกมาต้อนรับช้า
เพราะว่าอาการแพ้ท้องมันกลับมาอีกแล้ว ง่วงนอน คลื่นไส้ อ่อนเพลีย ไม่มีเรี่ยวแรง
พอกินยาหมอเข้าไป ก็ง่วงสุด ๆ นอนแทบทั้งวันเลยค่ะ คอมส์ก็ไม่ได้เปิด .... :(
เลยไม่รู้เลยว่ามีใครแวะเข้ามาทักทายกันหน้าบ้านบ้าง

ขอบคุณคุณแนทมากเลยนะคะที่เข้ามาทักทายพิม
พิมเองก็ชอบทำกับข้าว ชอบทำขนมค่ะ ^^ ยินดีมากมายเลยที่ได้รู้จักคุณแนท
ได้รู้จักคนที่ชอบทำอาหารเหมือนกัน :) แม้จะอยู่ต่างบ้านต่างเมืองก็ยินดีมากๆ เลยอ่ะค่ะ

ว่าง ๆ คุณแนทก็แวะมาอีกนะคะ ทักทายพิมบ้าง .... และหากมีอะไรอยากถาม ก็ถามพิมไว้ได้เลยอ่ะค่ะ
แต่ตอนนี้อาจจะตอบช้านิดนึง เพราะไม่ค่อยสบาย นอนอย่างเดียว

แล้วคุยกันค่า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.092 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก