header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

พี่ช่วยได้มั้ย 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4502

• สุรชัย
  • รูปประจำตัวของ สุรชัย
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 9
  • พลังน้ำใจ: 0
พี่พิมครับ
มีช่วงปิดเทอมผมเดือนกรกฏาคมนี้ ผมจะกลับไทย
แล้วผมอยากเรียนการสร้างเว็บ พี่รับสอนป่าวครับ ผมอยากมีความรู้ด้านนี้ติดตัวบ้างเผื่อได้ใช้ประโยชน์
และผมชอบการเรียนรู้ในหลายๆด้านเพื่อให้สอดคล้องกับการเปลี่ยนแปลงของโลกปัจจุบันหลายๆอย่าง
ถ้าพี่รับสอนขอรายละเอียดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: พี่ช่วยได้มั้ย 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #4511

เรื่องเวบ พี่ไม่ได้รับสอนจ้า เพราะว่าตัวพี่เองก็ยังทำได้ค่อยจะเรื่องเลย
โครงเวบส่วนใหญ่ก็ได้แฟนพี่เค้าทำให้อ่ะ ส่วนพี่มาปรับแต่งเพิ่มเติมนิดหน่อยเองจ๊ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.085 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก