header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ 11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #4690

สวัสดี ชื่อ บี้ นะครับ
เจอเวปของคุณโดยบังเอิญอ่ะ
ก็เลยสมัครสมาชิกดู
เป็นคนชอบทำกับข้าว (แต่เป็นชายแท้ 100%)
เพราะที่บ้านมีแต่ผู้ชายอ่ะ ก็เลยกลายเป็นคนชอบทำกับข้าว
ไว้ต่อไปจะเข้ามาเยี่ยมชมเว็บคุณบ่อยๆนะ..

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ ^^
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: หนมชั้น

ตอบกลับ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ 11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #4694

ยินดีที่ได้รู้จัก และยินดีต้อนรับค่ะคุณบี้

ว่าแต่คุณบี้เหมือนน้าชายพิมเลยค่ะ เป็นชายแท้ร้อยเปอร์เซ็นต์
แต่สนใจเรื่องการทำอาหารมากกว่าผู้หญิงและทำอาหารได้เก่งมากเลยจ้า

ยังไงเข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ นะคะ ^__^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ 11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #4699

• หนมชั้น
  • รูปประจำตัวของ หนมชั้น
  • Junior Boarder
  • สวัสดีค่ะ หนมชั้นค่ะ ร่าเริง เเจ่มใส เอาแต่จัย ^__
  • จำนวนโพสต์: 155
  • ขอบคุณที่รับ: 23
  • พลังน้ำใจ: 0
อิอิอิอิ แวะมาต้อนรับสมาชิกด้วยคนค่ะ ก่อนอื่น สวัสดีค่ะพี่บี้ ยินดีต้อนรับน่ะค่ะ แวะไปคุยห้องเมาท์ได้น่ะค่ะ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.090 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก