header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4739

• เอ็ม
  • รูปประจำตัวของ เอ็ม
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดี คุณ พิม และทุกท่านครับ ผมเป็นผู้ชายแต่ชอบทำกับข้าวมากกๆ ไม่ค่อยซื้อสำเร็จมากิน(ไม่ชอบ ปล.ไม่อร่อย555) ไม่อยากจะบอกเลยว่าผมติดตามคุณพิม มานานมากกกกกกกก ชอบละเอียดดีและที่สำคัญอร่อยมาก พึ่งจะมาแนะนำตัวนะคับ ผมเอ็ม อายุก็42ละ อิอิ เปิดร้าน สปา ค๊าฟ แต่วันๆชอบทำแต่อาหาร หุหุ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4741

• hummail
  • รูปประจำตัวของ hummail
  • จำนวนโพสต์: 1
แนะนำตัวสมัครใหม่แต่ติดตามตลอดครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4742

• Malt
  • รูปประจำตัวของ Malt
  • จำนวนโพสต์: 4
แนะนำตัวมั่ง
แอบติดตามมาจากพันทิปค่ะ
ติดใจสูตรขนมถ้วยตะไล
แล้วก็อีกหลายๆ สูตรตามมา

ปกติ ไม่ค่อยทำกับข้าว เพราะอยู่คนเดียว
ตอนนี้ ผอมมาก เพราะเบื่ออาหาร :lol:
แต่มาดูเว็บคุณพิมทีไร หิวทุกทีเลย 555
แบบว่า หน้าตาอาหารแต่ละจานมันยั่วมาก เมื่อไหร่ที่เอาไปลองทำตามแล้วไม่เคยผิดหวังเลยค่ะ

ปล. ยินดีรู้จักทุกท่านนะคะ
แล้วจะแวะมาบ่อยๆ ก็อย่างที่บอก ช่วงนี้เบื่ออาหารนอกบ้าน หุหุหุ
แก้ไขล่าสุด: 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา โดย Malt. เหตุผล: ถามสูตรอาหารผิดห้อง

ตอบกลับ: แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4743

• Malt
...
แก้ไขล่าสุด: 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา โดย Malt. เหตุผล: ถามสูตรอาหารผิดห้อง

ตอบกลับ: แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4745

• หนมชั้น
  • รูปประจำตัวของ หนมชั้น
  • Junior Boarder
  • สวัสดีค่ะ หนมชั้นค่ะ ร่าเริง เเจ่มใส เอาแต่จัย ^__
  • จำนวนโพสต์: 155
  • ขอบคุณที่รับ: 23
แวะมาต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะแทนพี่พิมน่ะค่ะ หนมชั้นค่ะ ยินดีต้อนรับน่ะค่ะพี่ๆๆๆทุกคน แวะไปเซย์ฮัลโหลที่ห้องเมาท์ได้น่ะค่ะ ^_____^
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: Malt

ตอบกลับ: แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4747

• Malt
ขอบคุณนะค๊า :laugh:

ตอบกลับ: แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4748

• หนมชั้น
  • รูปประจำตัวของ หนมชั้น
  • Junior Boarder
  • สวัสดีค่ะ หนมชั้นค่ะ ร่าเริง เเจ่มใส เอาแต่จัย ^__
  • จำนวนโพสต์: 155
  • ขอบคุณที่รับ: 23
ยินดีค่ะ ^___^

ตอบกลับ: แนะนำตัว ค๊าฟ 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #4752

ยินดีต้อนรับทั้งคุณเอ็ม คุณ hummail และคุณ Malt นะคะ

มาต้อนรับช้าไปหน่อยคงไม่ว่ากัน มัวแต่ไปเที่ยวสุราษฎร์ซะเพลินเป็นอาทิตย์เลยอ่ะค่ะ ^__^

ว่าแต่ขอบคุณคุณเอ็มมากเลยค่ะ ติดตามกันมานานขนาดนี้ท่าทางเป็นแฟนพันธุ์แท้ ^__^ แอบดีใจค่ะ ยังไงติดตามกันไปอีกนานแสนนานเลยนะคะ (ว่าแต่เปิดสปาอยู่แถวไหนเหรอค่ะ)

คุณ Malt และคุณ hummail ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันเลยจ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.142 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก