header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการค่ะ 11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #4802

• barbie
  • รูปประจำตัวของ barbie
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 3
  • ขอบคุณที่รับ: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีคะ
ทั้งคุณพิม และเพื่อนพ้องในเว็บครัวบ้านพิม เป็นสมาชิกนานแล้วแต่ลืม login/pass.
ไปขอมาใหม่แล้ว ตอนนี้อยู่เท็กซัสคะ ส่วนใหญ่เปิดเฟชบุ๊คครัวบ้านพิมมากกว่า เวลา
ที่เห็นเมนูอาหารมายั่วน้ำลายทีไร คนไกลบ้านอย่างเรา เศร้าทุกที ต้องขวนขวายไปหา
วัสดุ เครื่องปรุง เท่าที่มีมาทำกับเค้ามั่ง ใครอยู่ต่างบ้านต่างเมืองเอาสูตรมาแชร์กันบ้างนะคะ

ยินดีที่รู้จักคะ :)
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: หนมชั้น

ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการค่ะ 11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #4807

สวัสดีค่ะคุณ barbie

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่ายินดีต้อนรับสู่ครัวบ้านพิมนะคะ ^__^
ที่บ้านหลังนี้มีเพื่อน ๆ ที่อยู่ต่างประเทศเป็นสมาชิกกันเยอะเลยค่ะ
ก็แอบหวังเหมือนกันค่ะว่าสักวันจะมีเพื่อน ๆ มาแชร์สูตรกันเยอะขึ้นค่า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.087 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก