header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

มาสวัดดีีพี่พิม และคนที่ชอบพี่พิมเช่นกันจร้าาา​ 11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #4812

สวัดดี พี่พิมและทุกคนที่ชอบพี่พิมค่ะ :woohoo: เราอยู่ที่ญี่ปุ่นมาได้10ปีแล้ว แต่เพิ่งจะมาเริ่มเล่นคอมกับเขา ทำกับข้าวก็ไม่เก่ง เลยลองหาในคอมดู แล้วมาเจอเวปของพี่พิมเขา รู้สึกถูกชะตายั่งบอกไม่ถูก ตอนนี้เลยทำไปดูไปด้วย ทำให้ครายความคิดถึงบ้าน อาหารไทยไปได้บ้าง :kiss:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

มาสวัดดีีพี่พิม และคนที่ชอบพี่พิมเช่นกันจร้าาา​ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #4830

สวัสดีค่ะ ^___^

อ่านแค่หัวข้อกระทู้ พี่ก็เขิน ม้วนไป 32 ตลบซะแล้วค่ะ อิอิ

ขอบคุณนะคะที่ชอบพี่และก็ชอบครัวบ้านพิม ดีใจมากเลยค่ะ
ยังไงติดตามกันไปนาน ๆ น๊าา แล้วถ้าว่างๆ ก็เข้ามา comment บ้างนะคะ ^__^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.105 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก