header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวค่ะ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #4875

• จรรยา
  • รูปประจำตัวของ จรรยา
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 5
  • พลังน้ำใจ: 0
ชื่อหนูนะคะ ชอบเวปนี้มากเลยค่ะ กับข้านน่ากินมาก ลองไปทำดูแล้วค่ะ ลาบเห็ด อร่อยดีค่ะ วันหลังจะเอาการบ้านมาส่งนะคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวค่ะ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #4876

ยินดีต้อนรับค่ะคุณหนู

แล้วเข้ามาคุย เข้ามา comment กันบ่อย ๆ นะคะ ^__^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวค่ะ 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #4964

reply ของคุณอาทิตย์เที่ยงคืน .... (พิมต้องขอโทษด้วยค่ะ กดลบ reply ของคนที่มาป่วนเวบบอร์ดติดกันหลาย reply เลยเผลอติดของคุณอาทิตย์เที่ยงคืนได้วย โดยไม่ได้ตั้งใจ ต้องขอโทษจริง ๆ ค่ะ)

"สวัสดีค่ะ ชื่อแตนค่ะ ติดตามมานานแล้ว อย่างแอบๆ และก็ลองทำหลายเมนูแล้ว ชื่นชมและดีใจที่ได้รู้จักเวปนี้ค่ะ ขอบคุณคุณพิมใจดีที่แบ่งปันความรู้ เกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเรื่องอาหารการกินให้พวกเราได้รู้และลองทำนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักคุณพิมค่ะ วันนี้เป็นวันแรกที่ตัดสินใจเปิดเผยตัวตน ปกติจะแอบค่ะ อายอยู่แต่ก้นครัว ไม่กล้าออกสื่อ แต่ก็อยากเป็นเพื่อนคุยทางเวปและติดตามแบบบนดินดูบ้าง หลังจากแอบชื่นชมอยู่ใต้ดินมาแสนนานแล้ว สวัสดีค่ะ"

......... สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะคุณแตน :)
รู้จักกันมาก็นานแล้ว คราวนี้เปิดเผยตัวตนแล้วก็เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ นะคะ
เข้ามาทักทาย มา comment อะไรก็ได้ค่ะ เป็นกำลังใจให้พิมมาก ๆ เลย
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.113 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก