header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวสมาชิกใหม่คะ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #4992

:laugh: มารายงานตัวสมาชิกใหม่คะ
ชื่อ เล็ก คะ เข้ามาเจอ เวปนี้แล้วชอบม๊ากคะ ดูเป็นกันเองดีคะ
และ เคยนำสูตรน้ำพริกไข่เค็ม ของคุณพิม ไปทำดู บอกตรงๆ ว่าไม่เคยทาน
แต่ ขอบอกว่าอร่อยมาก คะ
ต้องออกตัวก่อนเลยนะคะ ว่าปกติ ไม่ค่อยได้ทำอาหารทานเอง เพราะ ทำไม่ค่อยเป็นคะ
แต่พอมาเจอ ครัวบ้านพิม เออ ! เกิดความคิดว่า เราน่าจะทำได้นะ เพราะดูไม่ค่อยยากคะ
ยังไงต้องขอคำแนะนำจาก คุณพิม ด้วยนะคะ ดีใจนะคะ ที่ได้เป็นเพื่อนกัน
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวสมาชิกใหม่คะ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #5005

สวัสดีค่ะคุณเล็ก ^__^

พิมต้องขอโทษอย่างมาก เป็นเจ้าบ้านแต่มาทักทายช้าไปหน่อย (จริง ๆ ก็ไม่หน่อยเล๊ยยย)
แบบว่าช่วงนี้งานยุ่งเหลือเกินค่ะ T__T

ว่าแต่พิมดีใจนะคะที่มีคุณเล็กมาเป็นเพื่อนบ้านกันอีกคน ดีใจจริง ๆ ค่ะ
ยังไงติดตามกันไปนาน ๆ เลยนะคะ พิมจะพยายามสรรหาเมนูใหม่ ๆ และวิธีทำที่ดูจะไม่ยาก มาให้ชมอีกจ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.106 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก