header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

คุณสุภาพบุรุษแนะนำตัวครับ 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #5241

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่มาแนะนำตัวครับ

ชื่อ น้าส่อง

login : nasongfoto

ภูมิลำเนา : นครราชสีมาครับ

ชอบอาหารรสจัด เผ็ด ไม่เปรี้ยว ไม่เค็ม ไม่หวาน เน้นกลมกล่อม (อาหารที่มีพริกเป็นส่วนประกอบต้องเผ็ดครับ)

เมนูที่ชอบทำบ่อย ๆ ต้ม ผัด แกง ทอด ครับ

มีภาพสวย ๆ มาฝากครับ เพราะผมเป็นคนชอบถ่ายภาพ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

คุณสุภาพบุรุษแนะนำตัวครับ 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #5251

สวัสดีค่ะคุณน้าส่อง (เรียกอย่างนี้เน๊าะค่ะ)

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณน้าส่องถ่ายภาพได้สวยมาก พิมเองเป็นคนชอบท่องเที่ยวถ่ายภาพ แต่ก็ถ่ายแบบงู ๆ ปลา ๆ แค่นั้นเองแหละค่ะ ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ที่ฝากมาให้นะคะ สวยจริง ๆ ค่ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

คุณสุภาพบุรุษแนะนำตัวครับ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5309

• pyopyo
  • รูปประจำตัวของ pyopyo
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ตาคำเพียว มาแนะนำตัวครับ....
บุฟเฟ่ต์ ปิ้งย่าง+[url=http://xn--12c0bmop0abc6c1dg9c9hnc6f.blogspot.com]ประเพณีไทย[/url]

คุณสุภาพบุรุษแนะนำตัวครับ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5311

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะคุณตาคำเพียว ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: pyopyo
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.102 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก