header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวค่ะ 11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #5322

• Sophie
  • รูปประจำตัวของ Sophie
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 9
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ

นู๋ชื่อโซฟีนะค่ะ (เป็นต่างชาติค่ะ) อยู่เมืองไทยมา 13 ปีแล้วค่ะ ก็เลยอ่าน เขียน และพูดภาษาไทยได้ชัดค่ะ

ณ ตอนนี้แต่งงานมีลูกชาย 1 คนค่ะ ชื่อจัสตินค่ะ :)

ครอบครัวกลมๆนี้ชอบกินกันมากๆค่ะ แถมชอบหาเมนูใหม่มาทำเรื่อยๆค่ะ พอมาเจอเวปนี้แล้วหลงรักเลยค่ะ เปิดดูทุ๊กวันเลย อิอิ

ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ คุณพิม :)
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวค่ะ 11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #5325

สวัสดีค่ะคุณโซฟี ^__^ ก่อนอื่นต้องบอกว่ายินดีที่ได้รู้จักนะคะ และยินดีต้อนรับเป็นสมาชิกครัวบ้านพิมจ้า

ยังไงพิมเองก็ต้องขอฝากเนื้อฝากตัว ฝากครัวบ้านพิมไว้กับคุณโซฟีด้วยนะคะ
ติดตามกันไปนานๆ น๊า แล้วพิมจะพยายามทำเมนูใหม่ ๆ มาอัพลงเวบเรื่อย ๆ จ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: Sophie

แนะนำตัวค่ะ 11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #5330

• Sophie
  • รูปประจำตัวของ Sophie
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 9
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณมากค่ะ คุณพิม

แล้วนู๋จะติดตามเวปคุณพิมไปนานๆเลยนะค๊า :)

แนะนำตัวค่ะ 11 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #5340

ได้เลยค่า ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.097 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก