header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ขอถามเรื่องเตาอบหน่อยค่ะ 11 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5449

• Pearl Mum
  • รูปประจำตัวของ Pearl Mum
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
เตาอบที่บ้านเก่ามาก มีแต่ไฟบนอ่ะคะ แล้วก็ใหญ่มาก อยากได้ใหม่เอาประมาณ 30ลิตรขึ้นกำลังดี ขนาดย่อมๆๆ ไม่กินไฟ เพราะอบอาหารแต่ละทีก็จานเดียว สองจาน คุณพิมช่วยกรุณาแนะนำตัวที่คุณพิมใช้อยู่ได้มั้ยค่ะ รุ่นยี่ห้อราคา กำลังหาซื้อแบบแยกไฟบนล่าง และแยกระบบพัดลม แต่ที่นี่เห็นมีแต่ ถ้าเปิดไฟบน หรือล่าง พัดลมจะหมุนตลอดเลย ไม่ชอบอ่ะคะ อยากได้แยก หาซื้อยากจัง ถ้าคุณพิม แนะนำร้ายด้วยจะดีค่ะ จะลองติดต่อให้ส่งมานี่จะได้เป่าไม่รู้ ไงช่วยแนะนำที่ซื้อ และรุ่นให้จะดีมากค่ะ
ปล. อ่านเว้ปนี้มาเป็นปีแล้ว แต่นานๆๆจะเข้าทีค่ะ เพราะไปอ่าน blog ด้วย รบกวนนะคะ แล้วขอฝากตัวด้วยค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ขอถามเรื่องเตาอบหน่อยค่ะ 11 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5457

พิมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเตาอบอ่ะค่ะ รู้แต่ตัวที่พิมใช้เท่านั้นเองน่ะค่ะ
ซึ่งตัวที่พิมใช้อยู่ก็เป็นเตาอบเล็กค่ะ ของวีรสุ มีอยู่ 2 ตัวน่ะค่ะ
ซึ่งแยกไฟบนล่าง เลือกเปิดปิดพัดลมได้ตามชอบ
หากสนใจลองเข้าไปดูในเวบ www.verasu.com ได้อ่ะค่ะ
เค้ามีบริการส่งทางไปรษณีย์ด้วยค่ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.090 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก