header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

รายงานสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #569

สวัสดีค่ะคุณพิม

เราชื่อ แอนนี่ ชอบครัวคุณพิม อาหารน่ากินหมดเลย ละเอียดกับการทำอาหารมากๆเลยค่ะ ตามมาจากเวปพันทิปค่ะ
เมื่อไหร่จะเปิดโรงเรียนสอนคะ จะไปเปนลูกศิษย์ด้วยคนค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:รายงานสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #584

สวัสดีค่ะคุณแอนนี่ .. ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ขอโทษที่มาทักทายกันซะช้า พอดีถ้าเป็นช่วงศุกร์ - จันทร์ พิมจะไม่ค่อยได้เข้าเวบ เพราะงานยุ่งมากน่ะค่ะ

เรื่องเปิด รร. สอน คงต้องรออีกระยะค่ะ ตอนนี้ยังภาระเยอะ :lol: ขอสะสางภาระให้เรียบร้อยสักกะหน่อย แล้วจะเปิดแน่นอนค่ะ :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:รายงานสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #587

เค้าจะรอนะ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.103 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก