header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สวัสดีค่ะคุณพิม 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #572

• tammie
  • รูปประจำตัวของ tammie
  • Fresh Boarder
  • สวัสดีค่ะ
  • จำนวนโพสต์: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะ
ชอบweb ของคุณพิมมากค่ะ มีสาระและประโยชน์ มากมาย ขอขอบคุณคุณพิมที่ทำwebดีๆ นี้
จะติดตามผลงานคุณพิมตลอดไปค่ะ
แก้ไขล่าสุด: 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา โดย tammie. เหตุผล: ลงรูปผิดค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:สวัสดีค่ะคุณพิม 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #582

สวัสดีค่ะคุณ tammie ............ :)

ก่อนอื่นต้องบอกว่ายินดีที่ได้รู้จักกันมากๆ เลยนะคะ และก็ดีใจที่มีคุณ tammie และเพื่อน ๆ คนอื่น ๆ อีกหลายคนมาสมัครเป็นสมาชิกครัวบ้านพิม พิมก็ต้องขอขอบคุณมาก ๆ เช่นกันค่ะ ยังไงก็แวะเวียนมาคุยกันบ่อย ๆ นะคะ พิมจะได้ไม่เหงา :laugh:

ป.ล. คุณ tammie เป็นสาวใต้หรือเปล่าอ่ะค่ะ หน้าตาคมเข้มมากๆ :)
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

Re:สวัสดีค่ะคุณพิม 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #586

• tammie
  • รูปประจำตัวของ tammie
  • Fresh Boarder
  • สวัสดีค่ะ
  • จำนวนโพสต์: 3
  • พลังน้ำใจ: 0
ha ha คนอีสานล้านเปอร์เซ็น ค่ะ

Re:สวัสดีค่ะคุณพิม 13 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #606

เป็นสาวอิสานที่หน้าตาคมเข้มมากๆ เลยค่ะ :laugh:
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.097 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก