header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวค่ะ 10 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #6384

• namkang
  • รูปประจำตัวของ namkang
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
:laugh: สวัสดีค่ะ พอดีชอบทำอาหารให้คุณสามีทานเหมือนกัน แล้วก็แอบมาดูวิธีทำอาหารในเว็บนี้บ่อยๆก็เลยมาสวัสดีอย่างเป็นทางการค่ะ :) :)

เว็บนี้มีประโยชน์มากเลยนะคะ บอกละเอียดดีทำตามง่ายค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวค่ะ 10 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #6385

สวัสดีค่ะคุณ Namkang

ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับเข้าสู่ครัวบ้านพิมนะคะ
พิมเองก็ชอบทำอาหารมาก ๆ ค่ะ ยังไงเข้ามาเม้นท์เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ
สงสัยอะไรก็ฝากคำถามไว้ได้นะคะ

^____________^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.093 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก