header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ใส่ comment ไม่ได้ค่ะ 10 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #6410

• ธัญญ์นรี
  • รูปประจำตัวของ ธัญญ์นรี
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะน้องพิม พี่เป็นสมาชิกเว็บน้องพิมมาเกือบปีแล้วค่ะ ปกติเวลาพี่ทำอาหารตามสูตรแล้วก็จะกลับมาคอมเม้นท์ให้ว่าเป็นอย่างไร ส่วนใหญ่ก็ดีหมดแต่ตอนนี้ใส่คอมเม้นท์พอคลิ๊ก Send มันไม่ไปเลยค่ะเป็นมาหลายวันแล้ว อันนี้เป็นที่เว๊บหรือเปล่าค่ะ แบบว่าพี่ชอบเม้นท์คุยกับน้องอ่ะค่ะ งงว่าทำไมมันทำไม่ได้ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ใส่ comment ไม่ได้ค่ะ 10 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #6411

เอ ... พิมไม่แน่ใจว่าเป็นที่อะไรค่ะพี่ ลองเปลี่ยน browser ดูหรือยังคะ
พิมลองดูในเวบ ก็มีเพื่อนๆ comment ได้ตามปกติอ่ะค่ะ ...... ยังไงรบกวนพี่ลองดูอีกทีนะคะ

comment ล่าสุดของวันนี้

comment ของช่วงนี้

เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 10 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.091 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก