header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวครับ 10 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #6466

• ศุภกร
  • รูปประจำตัวของ ศุภกร
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ผมชื่อ อาร์ม ครับ แอบใช้สูตรคุณพิมทำอาหารไปหลายอย่างละ วันนี้เลยออกมาแสดงตัวสักหน่อย ผมชอบใช้สูตรของคุณพิมเพราะบอกข้อมูลรายละเอียดเยอะดี รู้สึกว่าใส่ใจทำในแต่ละจาน เว็บอื่นๆส่วนใหญ่จะบอกคร่าวๆ แถมพริกแกงสำเร็จอีก สุดท้ายขอบคุณที่เอาสูตรมาแบ่งปันกันครับ :lol: :lol: :lol:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวครับ 10 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #6486

สวัสดีค่ะคุณอาร์ม ....... ต้องขอโทษด้วยนะคะที่มาต้อนรับช้ามาก

ก็ต้องขอบอกว่ายินดีที่ได้รู้จักค่ะ พิมดีใจนะที่คุณอาร์มเอาสูตรจากพิมไปลองทำหลายสูตรแล้ว
เมื่อก่อนตอนพิมทำอาหารใหม่ ๆ พิมคิดว่าถ้าพิมทำอาหารได้ดี ก็อยากแบ่งปันให้คนอื่นได้รู้แบบรู้จริงๆ
ไม่ใช่รู้แบบอ่านแล้วต้องไปลองผิดลองถูกหรือไปเดากันอีกทีอ่ะค่ะ
แล้วพอได้ทำก็เลยออกมาเป็นเวบครัวบ้านพิมแบบนี้

ดีใจนะคะทีคุณอาร์มชอบ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.099 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก