header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ 9 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #6561

• ภควรรณ
  • รูปประจำตัวของ ภควรรณ
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
:lol: ชื่อภควรรณ ค่ะ เรียกนู๋นาก็ได้ค่ะ พยายามสมัครสมาชิกอยู่นาน แต่ error นิดหน่อย ก็ต้องขอขอบคุณ เจ้าของเวป ที่แก้ไขจนสำเร็จเข้ามาตั้งกระทู้ได้

นับเป็นความโชคดี ที่เข้ามาอ่านเจอเวปนี้ และได้มีโอกาสเป็นสมาชิก มีความสุขทุกครั้งที่ได้อ่านเรื่องราวต่างๆ ในนี้ ไม่เฉพาะอาหารเท่านั้นนะคะ นาเองทำอาหารพอทานได้ แต่ชอบกิน ชอบทำเป็นบางโอกาส แล้วแต่อารมณ์อ่ะค่ะ แต่เข้ามาอ่านวิธีการ ขั้นตอนการทำอาหารของคุณพิมพ์ และรับรู้ได้อย่างหนึ่งคือ คุณพิมพ์ถ่ายทอดด้วยใจ และความสุขที่ได้ทำ และละเอียดทุกขั้นตอน เข้าใจง่าย น่าติดตาม และทำให้เกิดแรงบันดาลใจที่อยากจะทำให้คนอันเป็นที่รักกิน (แต่จะกินได้หรือไม่ได้อีกเรื่องนึงนะคะ) อิอิ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ 9 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #6562

สวัสดีค่ะคุณภควรรณ ^_^

มาต้อนรับช้าไปนิ๊ด ขออภัยด้วยนะคะคุณนา แบบว่าเมื่อวานกะวันนี้มัวแต่ยุ่ง ๆ ค่ะ แต่ต้องขอบคุณมากๆ เลยนะคะที่ชอบเวบพิมอ่ะ (คุณนาไม่ได้บอกว่าชอบ แต่แอบคิดอย่างนั้น อิอิ) พิมเองทำเวบนี้ด้วยความรักค่ะ พิมชอบทำอาหารมากๆ และคิดว่าตัวเองทำได้ดีพอประมาณนึง เลยอยากให้คนอื่นที่สนใจการทำอาหาร ทำได้แบบพิมบ้างอ่ะค่ะ

ยังไงคุณนาสนใจเมนูไหน ลองเอาไปทำดูนะคะ ติดขัดตรงไหนก็บอกพิมไว้ได้ค่ะ หรือมีสูตรอาหารอะไรน่าสนใจก็มาแชร์กันได้นะคะ ขอบคุณมากค่า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ 9 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #6563

• ภควรรณ
  • รูปประจำตัวของ ภควรรณ
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 2
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณอีกครั้ง ที่มา re set password ให้สามารถเข้า web ได้ และต้องขออภัยด้วยที่ error อิอิ

สมาชิกใหม่แนะนำตัวค่ะ 9 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #6564

ยินดีค่ะ ^____^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.104 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก