header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ค่ะ 9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #6724

• tuk_jarin
  • รูปประจำตัวของ tuk_jarin
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ยินดีที่ได้รู้จักอย่างเป็นทางการนะคะ ที่บ้านใช้น้ำตาลของมิตรผลมานาน พอเพื่อนมาคุยอวดว่าได้มาเรียนทำอาหารกับครัวคุณพิมพร้อมลงภาพมาให้ดู รู้สึกดีจังเลย ยิ่งเข้ามาเยี่ยมชมเว็บไซต์ยิ่งชอบใหญ่เลย เพราะนอกจากมีวิธีการทำอาหารที่หลากหลายแล้ว ยังมีเรื่องให้ติดตามอีกหลายอย่าง เช่น การเย็บผ้า ซึ่งถ้ามีเวลาว่างก็จะลงมือเย็บกะเค้าเหมือนกัน เลยคิดว่าเราน่าจะได้เพื่อนร่วมอุดมการ์แล้วล่ะค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ค่ะ 9 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #6739

สวัสดีค่า ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะคะ ^__^ อย่างนี้แสดงว่าเราชอบอะไรคล้ายๆ กันเน๊าะคะ ทั้งทำอาหาร ทั้งเย็บผ้า เรื่องเย็บผ้าพิมจะเขียนเพิ่ม ช่วงนี้้ก็ไม่ค่อยว่างเลยค่ะ วัน ๆ ทำงาน เข้าครัว วิ่งไปช่วยงานที่บ้าน กลับมาเก็บกวาดบ้าน หมดเวลาแล้ว ไว้มีโอกาสจะมาเขียนเพิ่มให้อ่านนะคะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.084 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก