header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

สวัสดีครับคุณพิม..และเพื่อนสมา​ชิกทุกท่าน 7 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #6853

ก่อนอื่นขออนุญาติฝากเนื้อฝากตัวกับเวปบอร์ด"ครัวบ้านพิม"ด้วยนะครับ
เนื่องจากแอบส่องการทำอาหารของครัวบ้านพิมมานานพอสมควร
เพราะว่าช่วงหลังต้องทำกับข้าวให้คุณแม่ทาน เพราะพักหลังมานี้
ท่านไปผ่าตัดหมอนรองกระดูกมา อยู่ในช่วงพักฟื้น 3 เดือน ก็เลยต้อง
ลงมือทำอาหารให้คุณแม่และลูกๆ ทาน

สุดท้ายนี้ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ ...

คุณพ่อลูกดก
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.074 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก