header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ 7 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #6912

• Naphatsaphon
  • รูปประจำตัวของ  Naphatsaphon
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
สวัสดีค่ะคุณพิม ชื่อ ใหม่นะค่ะ ติดตามคุณพิมทางเฟสบุ๊ค มาซักพักแล้วค่ะ ชอบคุณพิมทำอาหารน่าทานทุกอย่างเลยค่ะ ถ่ายรูปสวย สีสรรค์สวยงาม แนะนำวิธีทำละเอียดมาก
จะคอยเป็นกพลังใจและติดตามผลงานของคุณพิมไปตลอดนะค่ะ ถ้าแนะนำตัวไม่ถูกขออภัยด้วยนะค่ะ พอดีทำไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ค่ะ ..ขอบคุณนะค่ะ❤️
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.083 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก